Home INSTRUMENTALS RICH MAVOKO

RICH MAVOKO

RICH MAVOKO KAAMUA, MWAKA HUU LINAKUFA JITU
Rich mavoko kupitia whatsup status yake amesema “Huu ndio mda wa disco na ndio mda wamvua, Sina nyimbo yamajozi nyingi nizajoto na kufukuza baridi” nahesabu asilimia 10% mbele kuitoa Album yangu na nitaitoa kitofaiti” #FullTape is Coming for 10% wait…….
Wewe Kama mshabiki wa richmavoko usikate tama kufanya maajabu Kama wewe nifans wa richmavoko endelea kupenda mziki warich mavoko “wakati wabarid mhhhhhh ni kuisaka joto Hakuna kutembea na Masai road Ila airPhone zatosha
Follow @richmavoko @richmavokotz @lilpakaofficial @zombie_s2kizzy bila kusahau rebo kubwa Nchini Billionea Kid
Hao ndio Management ya Richmavoko “Kamati ya roho mbaya @abby_sadman
#AbsalomFreeMusic_News #AbsalomFreeMusic_Updates

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here